#MeToo: આ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં રેપ નથી થતા, બધુ આપસી સંમતિથી જ થાય છે: શિપ્લા શિંદે

October 12, 2018 - krishana trivedi

No Comments

#MeToo કેમ્પેન પૂર ઝડપે દેશભરમાં પ્રસરી રહ્યું છે. આ કેમ્પેનમાં નાના પાટેકર, આલોક નાથ, કૈલાશ ખેર, સુભાશ ઘાઈ, સાજિદ ખાન, સુભાષ કપૂર, એમજે અકબર વગેરે જેવા ઘણા દિગ્ગજો પર મહિલાઓએ યૌન શોષણના આરોપો લગાવ્યા છે. યૌન શોષણનો આરોપ કરનારી મહિલાઓમાં મોટા ભાગની મહિલાઓ પર આ ઘટના ઘણા સમય પહેલા બની ગઈ હતી જેની જાણ તેઓ હવે કરી રહ્યા છે.

યૌન શોષણના મુદ્દા પર અભિનેત્રી શિલ્પા શિંદેએ એક આશ્ચર્યજનક નિવેદન આપ્યું છે. શિલ્પા શિંદે ‘બિગ બૉસ ૧૧’ની વિજેતા બની હતી. ઉલ્લેખનીય છે કે, શિલ્પા શિંદે ગયા વર્ષે ‘ભાભીજી ઘર પર હૈ’નાં પ્રોડ્યુસર સંજય કોહલી પર યૌન શોષણનો આરોપ લગાવી ચૂકી છે. શિલ્પા શિંદેએ વિવાદાસ્પદ નિવેદન આપતા કહ્યું કે,આ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં રેપ નથી થતા, બધુ આપસી સંમતિથી જ થાય છે.


Fatal error: Out of memory (allocated 2097152) (tried to allocate 8192 bytes) in C:\xampp\htdocs\wp-includes\taxonomy.php on line 3429